♥ FANYTASTICvn ♥

.Hội tụ những FANY-HOLIC và SONEs

Trang ChínhTrang Chính  »Admin Jo-lie, các Staff và các members Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
News & Announcements
  • Gallery & Others
 JungNye (633)
 KwonSoJung (572)
 Lynh (273)
 Jo-lie (188)
 :::thienthanyAk0::: (60)
 Zue Đểu (44)
 ChiYúl (44)
 Yu Lee (40)
 Kat Lazy (27)
 NhyNhý.xD (23)

Share|
Tiêu đề

»Admin Jo-lie, các Staff và các members

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

JungNye
»Admin Jo-lie, các Staff và các members 13
JungNye

Giới tính Giới tính : Nữ Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Leo Post Post : 633
Fanigems Fanigems : 99460
Times Receives Thanks Times Receives Thanks : 2
Sinh Nhật Sinh Nhật : 02/08/2003
Tham Gia Ngày Tham Gia Ngày : 02/08/2012
Tài Sản Tài Sản : »Admin Jo-lie, các Staff và các members FrN2h»Admin Jo-lie, các Staff và các members M0udK»Admin Jo-lie, các Staff và các members PKG9M
Huân Chương Huân Chương : »Admin Jo-lie, các Staff và các members Hcit»Admin Jo-lie, các Staff và các members Hcknc»Admin Jo-lie, các Staff và các members 48f72210»Admin Jo-lie, các Staff và các members Hcct

Bài gửiTiêu đề: »Admin Jo-lie, các Staff và các members »Admin Jo-lie, các Staff và các members Icon_minitime1Tue Aug 21, 2012 9:28 pm

Có lẽ là từ ngày mai, thời gian onl của mình là vào buổi tối, nhưng cũng k chơi dc nhiều. Vì mình sắp vào năm học chính rồi nên k thể tiếp tục spam dc nữa. Mình biết là TĐYT k hiện dc hết nên bạn vào hẳn phần đó mà xem nhé. Trong 1 năm kế tiếp khi học đến lớp 5, các bạn cũng sẽ vượt mình rồi đúng k nào? Mình mong là trong thời gian mình off, các bạn cũng sẽ vẫn có thể onl dc 4rum và tiếp tục spam, post bài cho 4rum mau phát triển. Mình nghĩ đến lúc đó các bạn sẽ hơn 500 từ lâu rồi đúng k? Khi mình quay lại mình mong là các bạn sẽ có 1 con số bài viết rất cao và cố gắng đạt lên Diamond Fani nhé. Chúc các bạn và 4rum thành công và phát triển

Hãy cảm ơn bài viết của JungNye bằng cách bấm vào "" nhé!!!

http://me.zing.vn/lolem0208

Tiêu đề

»Admin Jo-lie, các Staff và các members

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miển phí: Click here! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn :Click here! ::.