♥ FANYTASTICvn ♥

.Hội tụ những FANY-HOLIC và SONEs

Trang ChínhTrang Chính  [NEW][26/8/2012]EunHyuk nghĩ rằng Tiffany yêu mình Empty  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
News & Announcements
  • Gallery & Others
 JungNye (633)
 KwonSoJung (572)
 Lynh (273)
 Jo-lie (188)
 :::thienthanyAk0::: (60)
 Zue Đểu (44)
 ChiYúl (44)
 Yu Lee (40)
 Kat Lazy (27)
 NhyNhý.xD (23)

Share|
Tiêu đề

[NEW][26/8/2012]EunHyuk nghĩ rằng Tiffany yêu mình

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

Jo-lie
[NEW][26/8/2012]EunHyuk nghĩ rằng Tiffany yêu mình Admin2
Jo-lie

Giới tính Giới tính : Nữ Cung Hoàng Đạo Cung Hoàng Đạo : Cancer Post Post : 188
Fanigems Fanigems : 2106404
Times Receives Thanks Times Receives Thanks : 2
Sinh Nhật Sinh Nhật : 30/06/1999
Tham Gia Ngày Tham Gia Ngày : 01/08/2012
Huân Chương Huân Chương : [NEW][26/8/2012]EunHyuk nghĩ rằng Tiffany yêu mình Hd01

Bài gửiTiêu đề: [NEW][26/8/2012]EunHyuk nghĩ rằng Tiffany yêu mình [NEW][26/8/2012]EunHyuk nghĩ rằng Tiffany yêu mình Icon_minitime1Sun Aug 26, 2012 5:45 pm

[NEW][26/8/2012]EunHyuk nghĩ rằng Tiffany yêu mình KqMu1

Super Junior EunHyuk đã tiết lộ lý do tại sao anh ấy lại nghĩ rằng SNSD Tiffany yêu mình.

Trong chương trình Joo Byung Jin’s Talk Concert của MBC hôm mồng 3/5, Eunhyuk đã đối đầu với Tiffany trong các câu hỏi về tình yêu.

Trong chương trình, Eunhyuk đã nói: "Tiffany trông xinh đẹp hơn mỗi khi bạn nhìn thấy cô ấy. Tôi nghe nói rằng bạn đẹp hơn lên khi bạn đang yêu. Em yêu anh đấy à?", và trực tiếp hỏi Tiffany. Tiffany trông sửng sốt và trả lời: "Anh đang nói chuyện gì thế?", khiến mọi người cười ồ.

Tiffany tiếp tục với một lời giải thích hài hước: "Chúng em đã ở gần trong một thời gian dài bởi vì chúng em làm việc trong một vở nhạc kịch cùng nhau và em nghĩ rằng anh ấy có cảm giác sai lệch là vì thế."

Eunhyuk phản đối câu trả lời của Tiffany: "Em đã trở nên đặc biệt xinh đẹp khi em làm nhạc kịch đấy nhé" - lý giải nguyên do vì sao đó phải là anh ấy (nói đơn giản, có thể hiểu suy luận của Hyuk là: "thời gian em xinh đẹp nhất là khi em ở gần tôi => em yêu tôi").

Cuối cùng MC Joo Byung Jin can thiệp, "Tôi thấy cáchTiffany xử lý Eunhyuk và tôi nghĩ rằng chúng ta có thể thừa nhận rằng cậu ấy chỉ là một người bạn thôi.", và tất cả mọi người đều bật cười.

Image: MBC ‘Joo Byung Jin’s Talk Concert’
Source: NewsEN via Nate; News: kpopfever
Vtrans: Thuong134@kites.vn

Hãy cảm ơn bài viết của Jo-lie bằng cách bấm vào "" nhé!!!

https://fanyvn.forumvi.com

Tiêu đề

[NEW][26/8/2012]EunHyuk nghĩ rằng Tiffany yêu mình

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
.::Host up ảnh miển phí: Click here! - Hướng dẩn sử dụng Diễn đàn :Click here! ::.